Uwezekano zaidi.
Safari moja iliyounganishwa.

Kwahisa inaunganisha watu, fursa na zana za maisha ya kila siku. Safari yetu inaanzia Tanzania.

Mazungumzo, jamii, kazi, makazi, biashara na fedha binafsi ni sehemu za safari moja. Tunaviunganisha ili wazo lianzishe mazungumzo, muunganiko ufungue fursa, na hatua ndogo ikupeleke mahali papya.

Tulianza na elimu ya fedha na uwekezaji. Kusudi letu limekua: kuwapa watu wengi zaidi zana, uelewa na miunganiko ya kujenga maisha bora.

Gundua Kwahisa ↗

Maadili yetu

Kanuni tunazotaka zionekane katika kila sehemu ya Kwahisa.

Fursa kwa kila mtu

Unapoanzia hapapaswi kuzuia umbali unaoweza kufika. Tunajenga kwa watu ambao uwezo wao unastahili nafasi.

Uaminifu unaojengwa

Kuwa waaminifu kuhusu tunachotoa, kutunza taarifa kwa uangalifu na kujenga kitu ambacho watu wanaweza kukitegemea.

Utu na uhuru wa kuchagua

Kuheshimu watu, hali zao na maamuzi yao. Watu waendelee kuongoza safari zao wenyewe.

Uwazi na ufikivu

Kufanya zana zenye manufaa ziwe rahisi kueleweka na kutumiwa, ili watu wengi zaidi washiriki.

Maendeleo pamoja

Kuunganisha watu, maarifa na fursa. Kusaidia watu binafsi, biashara na jamii kusonga mbele pamoja.

Kusudi katika kila kipengele

Kuzingatia manufaa halisi: kujiamini zaidi, machaguo zaidi na maendeleo yenye maana katika maisha ya kila siku.

Dira Yetu

Mustakabali ambapo kila mtu anaweza kufikia fursa.

Tunaamini kwamba mahali mtu anapoanzia maishani hapapaswi kuamua umbali anaoweza kufika.

Kote Tanzania, kuna watu wenye uwezo mkubwa, mawazo yanayostahili kufuatiliwa, biashara zinazongoja kukua, na ndoto zinazostahili nafasi. Hata hivyo, mara nyingi fursa zimetawanyika, taarifa ni ngumu kupatikana, na zana zinazohitajika kusonga mbele hazifikiki.

Kwahisa ilizaliwa kutokana na imani rahisi: kila mtu anastahili fursa ya kujenga maisha bora.

Kilichoanza kama wazo la kurahisisha upatikanaji wa elimu ya fedha na uwekezaji kimekua na kuwa dira pana ya kuwawezesha watu katika maisha ya kila siku.

Tunaona mustakabali ambapo kutafuta kazi, kujenga mahusiano, kukuza biashara, kusimamia fedha, kujifunza ujuzi mpya na kugundua fursa ni sehemu za safari moja iliyounganishwa.

Mahali ambapo kijana anaweza kugundua fursa na kupiga hatua ya kwanza kuelekea kujitegemea. Ambapo biashara ndogo inaweza kupata wateja na kujenga mahusiano ya kudumu. Ambapo jamii zinaweza kuunganisha rasilimali zao, na uelewa wa fedha unaleta kujiamini badala ya wasiwasi.

Tunaamini teknolojia inapaswa kufanya zaidi ya kurahisisha maisha. Inapaswa kupanua yale ambayo watu wanaamini wanaweza kuyafikia.

Hiyo ina maana ya kujenga kwa uaminifu, kulinda utu wa watu, kuheshimu maamuzi yao na kufanya zana zenye uwezo ziwe rahisi kueleweka na kufikiwa na watu wa kawaida.

Lengo letu si kujenga programu yenye vipengele vingi kuliko zote. Ni kujenga kitu ambacho watu wanaweza kukitegemea wanapoendesha maisha, kufuatilia malengo yao na kutengeneza fursa kwao na kwa wengine.

Tunaanzia Tanzania, tukiongozwa na watu, changamoto na uwezekano unaotuhamasisha. Lakini dira yetu inavuka mipaka yake, kuelekea Afrika ambako watu wengi zaidi wana zana, maarifa na miunganiko ya kuunda mustakabali wao.

Kwa sababu maendeleo hayapimwi kwa kipato au mali pekee. Yanapimwa pia kwa maamuzi anayoweza kufanya mtu, fursa anazotengeneza na maisha anayoweza kujenga.

Kwahisa inalenga kuwezesha maendeleo hayo.