Hatua moja baada ya nyingine.

Watu, fursa na maisha ya kila siku. Kwahisa moja.

Nyumbani

Maisha yako ya kila siku, pamoja.

kwahisa

Nyumbani

Habari za karibuni

Habari zote ↗

Habari za bidhaa zitaonekana hapa zitakapochapishwa.

Ugunduzi.
Mazungumzo.
Uwezekano mpya.

Gundua maduka kwenye Soko. Endelea kuzungumza na muuzaji kwenye Chat. Bidhaa na mazungumzo yabaki pamoja.

Gundua Soko na Chat ↗

Soko + Business Chat

Leo yenye uelewa zaidi.
Nafasi kwa kesho.

Fuatilia mapato, matumizi na malengo yako kwa Budget. Weka kumbukumbu za uwekezaji wako kwa Invest.

Gundua Budget na Invest ↗

Budget · Data za mfano

Kwa nini Kwahisa?

Maisha yanaungana. Zana zako ziungane pia.

Endelea kuwasiliana

Mazungumzo, mawazo na uvumbuzi wenye manufaa.

Gundua fursa yako inayofuata

Kazi, mahali pa kuishi, biashara ya kukuza.

Jiandae kwa kesho

Elewa fedha zako na pangeni pamoja.

Business Chat inaunganisha Soko na mazungumzo ndani ya Kwahisa.

Ifahamu programu zaidi ↗

Dira yetu

Mustakabali ambapo kila mtu anaweza kufikia fursa.

Tunaamini kwamba mahali mtu anapoanzia maishani hapapaswi kuamua umbali anaoweza kufika.

Maono yetu ↗

Maadili yetu

Fursa kwa kila mtu

Unapoanzia hapapaswi kuzuia umbali unaoweza kufika. Tunajenga kwa watu ambao uwezo wao unastahili nafasi.

Uaminifu unaojengwa

Kuwa waaminifu kuhusu tunachotoa, kutunza taarifa kwa uangalifu na kujenga kitu ambacho watu wanaweza kukitegemea.

Utu na uhuru wa kuchagua

Kuheshimu watu, hali zao na maamuzi yao. Watu waendelee kuongoza safari zao wenyewe.

Uwazi na ufikivu

Kufanya zana zenye manufaa ziwe rahisi kueleweka na kutumiwa, ili watu wengi zaidi washiriki.

Maendeleo pamoja

Kuunganisha watu, maarifa na fursa. Kusaidia watu binafsi, biashara na jamii kusonga mbele pamoja.

Kusudi katika kila kipengele

Kuzingatia manufaa halisi: kujiamini zaidi, machaguo zaidi na maendeleo yenye maana katika maisha ya kila siku.

Maadili yetu ↗

Hatua moja baada ya nyingine.

Watu, uwezekano na hatua yako inayofuata.

Pata Kwahisa ↗